KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CẬP NHẬT HÀNG NGÀY

Kết quả bóng đá hôm nay(ngày 22/06/2018) bao gồm
XEMkết quả bóng đá trực tuyếncác trận
đấutối qua, đêm quarạng sáng hôm
nay
của bóng đá Việt Nam, quốc tế, cập nhật số phút, tỷ số
hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn
thắngNHANH&CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd
trực tuyến, bdkq hôm nay
được XEM theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh (NHA),
C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông
Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông
Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam (kq bd mới nhất tốt hơn hẳn livescore
củabongdaso, 7M, nowgoal, livescore.invề ĐẦY ĐỦ số lượng trận
đấu và tiện ích xem trực tiếp, link sopcast trực tuyến) hoặc cũng có thể XEMbóng
đá kết quả hôm nay
theo tab các ngày trong tuần để các
bạn tiện theo dõi.

Ngoài ra,kết quả bóng đá trực
tiếp (kqbd tt)
của giải giao hữu ĐT quốc gia, GH CLB nổi tiếng
kq bóng đácủa đội tuyển trẻ Việt Nam như U16,
U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam sẽ liên tục được cập nhật 24h hôm
nay,bdkq trực tuyến24/7 ngày trong tuần !

KQBD Trực Tuyến

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

Giao Hữu CLB (FB GHCLB gửi 8785)

18:15 FT Persib Bandung 1 3 - 2 Persebaya Surabaya 1 3 - 0
21:00 FT Flamengo/RJ 2 - 2 Palmeiras/SP 2 - 1

Ngoại Hạng Anh (FB ANHA gửi 8785)

18:00 FT Burnley 1 1 - 2 Newcastle 1 - 0
20:05 FT West Ham Utd 3 3 - 2 Leicester City 3 2 - 0
22:30 FT Tottenham 1 1 - 3 Man Utd 5 1 - 0
01:00 FT Sheffield Utd 0 - 3 Arsenal 0 - 1

VĐQG Tây Ban Nha (FB TBNA gửi 8785)

19:00 FT Villarreal 1 - 2 Osasuna 0 - 0
21:15 FT Valencia 6 1 2 - 2 Real Sociedad 5 1 0 - 2
23:30 FT Valladolid 1 - 2 Granada 1 - 0
02:00 FT Real Betis 1 - 1 Atletico Madrid 1 - 1

Hạng 2 Tây Ban Nha (FB TBNB gửi 8785)

19:00 FT Malaga 2 - 0 Albacete 1 - 0
21:00 FT Zaragoza 2 - 1 Almeria 1 - 1
23:15 FT Mirandes 0 - 1 UD Logrones 0 - 0
23:15 FT Sabadell 1 1 - 1 Cartagena 1 1 - 0
23:15 FT Mallorca 2 - 0 Lugo 1 - 0
02:00 FT Espanyol 2 - 1 Leganes 1 - 0

VĐQG Italia (FB ITA gửi 8785)

17:30 FT Inter Milan 1 1 - 0 Cagliari 1 0 - 0
20:00 FT Juventus 3 3 - 1 Genoa 3 2 - 0
20:00 FT Sampdoria 0 - 2 Napoli 3 0 - 1
20:00 FT Verona 0 - 1 Lazio 2 0 - 0
22:59 FT Roma 1 - 0 Bologna 1 - 0
01:45 FT Fiorentina 2 - 3 Atalanta 0 - 2

Hạng 2 Italia (FB ITB gửi 8785)

20:00 FT Reggina 3 - 0 Vicenza 2 - 0
00:00 FT Venezia 3 - 0 Cosenza 1 - 0

VĐQG Đức (FB DUA gửi 8785)

20:30 FT Schalke 04 1 - 0 Augsburg 2 1 - 0
22:59 FT FC Koln 2 - 3 Mainz 1 - 1

Hạng 2 Đức (FB DUB gửi 8785)

18:30 FT Wurzburger 1 - 1 Nurnberg 0 - 1
18:30 FT Hannover 96 1 - 3 Heidenheim 0 - 1
18:30 FT Osnabruck 0 - 4 Ein.Braunschweig 0 - 1

VĐQG Pháp (FB PHA gửi 8785)

18:00 FT Rennes 6 1 - 0 Nantes 2 0 - 0
20:00 FT Stade Brestois 4 1 - 1 Nimes 1 1 - 1
20:00 FT Saint Etienne 3 4 - 1 Bordeaux 2 - 1
20:00 FT Lens 4 - 1 Lorient 2 - 1
20:00 FT Nice 0 - 0 Stade Reims 1 0 - 0
22:05 FT Monaco 3 - 0 Dijon 0 - 0
02:00 FT Lyon 3 - 0 Angers 2 - 0

Hạng 2 Pháp (FB PHB gửi 8785)

00:00 FT Amiens 1 - 0 Rodez 0 - 0

VĐQG Scotland (FB SCOA gửi 8785)

21:00 FT Rangers 2 - 1 Hibernian 1 - 0

VĐQG Bồ Đào Nha (FB BDNA gửi 8785)

21:00 FT Gil Vicente 1 - 2 Moreirense 0 - 1
21:30 FT Santa Clara 5 - 1 Nacional Madeira 2 - 0
23:30 FT Braga 1 - 1 Belenenses 1 - 0
02:00 FT Sporting Lisbon 1 - 1 Famalicao 1 - 1

VĐQG Hà Lan (FB HLA gửi 8785)

17:15 FT Utrecht 1 - 2 Feyenoord 1 - 1
19:30 FT VVV Venlo 0 - 2 PSV Eindhoven 0 - 1
19:30 FT Groningen 0 - 2 Heerenveen 0 - 0
21:45 FT RKC Waalwijk 0 - 1 Ajax 0 - 1

VĐQG Nga (FB NGA gửi 8785)

18:00 FT Arsenal-Tula 1 - 0 Krasnodar 0 - 0
20:30 FT Din. Moscow 1 2 - 2 Ural S.r. 1 0 - 1
20:30 FT PFC Sochi 1 - 2 Zenit 0 - 0
22:59 FT Lok. Moscow 2 - 0 Spartak Moscow 2 - 0

VĐQG Albania (FB ALBA gửi 8785)

21:00 FT Partizani Tirana 3 - 0 Bylis Ballsh 1 - 0

VĐQG Azerbaijan (FB AZEA gửi 8785)

20:00 FT Zire IK 0 - 0 Keşla FK 0 - 0
22:15 FT Karabakh Agdam 4 - 1 Sumqayit 1 - 0

VĐQG Ba Lan (FB POLA gửi 8785)

20:00 FT Zaglebie Lubin 2 - 1 Podbeskidzie 0 - 1
22:30 FT Lech Poznan 0 - 0 Legia Wars. 0 - 0

VĐQG Belarus (FB BLRA gửi 8785)

18:00 FT FK Minsk 2 - 2 Bate Borisov 0 - 0
20:00 FT Gomel 2 - 0 Neman Grodno 2 - 0
22:00 FT Slavia Mozyr 1 0 - 2 Vitebsk 1 0 - 1

VĐQG Bosnia (FB BIHA gửi 8785)

20:00 FT FK Tuzla City 1 - 0 Sloboda Tuzla 0 - 0
22:00 FT Siroki Brijeg 2 - 2 FK Krupa 1 - 1
00:00 FT Borac Banja Luka 3 - 0 Olimpik Sarajevo 1 - 0

VĐQG Bulgaria (FB BULA gửi 8785)

23:45 FT Cherno More 1 0 - 0 Levski Sofia 1 0 - 0

VĐQG Macedonia (FB MKDA gửi 8785)

18:00 FT Sileks Kratovo 6 - 0 Vardar 2 - 0
18:00 FT Academy Pandev 0 - 1 Shkupi 0 - 0
18:00 FT Belasica Strumica 0 - 2 Makedonija 0 - 1
18:00 FT Borec Veles 0 - 1 FC Struga 0 - 0
18:00 FT Renova 0 - 3 Shkendija 0 - 0

VĐQG Bỉ (FB BIA gửi 8785)

18:30 FT Genk 4 - 0 Sint Truiden 3 - 0
21:00 FT Waasland-Beveren 3 - 4 Kortrijk 2 - 1
23:15 FT Anderlecht 2 - 1 Club Brugge 0 - 0
01:45 FT Beerschot-Wilrijk 1 - 2 Oostende 1 - 0

VĐQG Croatia (FB CROA gửi 8785)

20:00 FT Slaven Belupo 2 - 2 NK Osijek 1 - 1
22:05 FT Istra 1961 1 0 - 1 Hajduk Split 1 0 - 0
00:10 FT Lok. Zagreb 0 - 2 Dinamo Zagreb 0 - 1

VĐQG Estonia (FB ESTA gửi 8785)

17:00 FT Vaprus Parnu 1 1 - 2 Tammeka Tartu 1 1 - 1
17:00 FT Trans Narva 6 - 2 Tulevik Viljandi 2 - 1
19:00 FT Nomme Kalju 0 - 1 Levadia T. 0 - 0
22:59 FT TJK Legion 1 - 2 Flora Tallinn 1 - 1

VĐQG Georgia (FB GEOA gửi 8785)

17:00 FT Dinamo Tbilisi 2 - 1 Samtredia 2 - 1
19:00 FT Saburtalo 1 2 - 2 Shukura 1 0 - 1
21:00 FT Torpedo Kut. 1 - 3 Lokomotiv T 0 - 1

VĐQG Hungary (FB HUNA gửi 8785)

19:30 FT Diosgyori 1 1 - 4 Paksi 1 0 - 2
22:00 FT Zalaegerzseg 0 - 1 Budapest Honved 0 - 0

VĐQG Hy Lạp (FB GREA gửi 8785)

19:00 FT Aris Salonica 1 - 3 AEK Athens 0 - 3
21:15 FT Asteras Tripolis 1 - 1 PAOK 0 - 0
23:30 FT Olympiakos 3 - 1 Panathinaikos 1 - 1

VĐQG Israel (FB ISRA gửi 8785)

22:59 FT Hapoel Kfar Saba 1 - 2 Hapoel Hadera 0 - 1
00:15 FT Maccabi TA 3 - 1 Maccabi P.Tikva 1 - 0

VĐQG Latvia (FB LATA gửi 8785)

19:00 FT Ventspils 0 - 1 BFC Daugava 0 - 1
21:00 FT Spartaks Jurmala 0 - 1 Rigas Futbola Skola 0 - 0
22:00 hoãn Noah Jurmala vs METTA/LU Riga -

VĐQG Lithuania (FB LITA gửi 8785)

17:00 hoãn FK Panevezys vs Hegelmann Litauen -
19:00 FT Kauno Zalgiris 0 - 1 Zalgiris 0 - 0
23:00 hoãn Banga vs Dainava Alytus -

VĐQG Luxembourg (FB LUXA gửi 8785)

21:00 FT Progres Niedercorn 2 - 0 Wiltz 1 - 0
21:00 FT Mondorf-les. 1 - 4 UNA Strassen 1 - 2
21:00 FT Hostert 1 - 1 Jeunesse Esch 0 - 0
21:00 FT Rodange 91 1 - 3 Differdange 0 - 1

VĐQG Moldova (FB MDVA gửi 8785)

20:00 FT CSCT Buiucani 0 - 4 Sheriff Tiraspol 0 - 1

VĐQG Montenegro (FB MNEA gửi 8785)

18:00 FT Zeta 0 - 1 FK Jerezo 0 - 0
19:00 FT OFK Titograd 0 - 0 Rudar 0 - 0
20:00 FT FK Podgorica 0 - 1 OFK Petrovac 0 - 1
21:00 FT Sutjeska 0 - 1 Buducnost 0 - 0
22:00 FT Decic Tuzi 0 - 0 Iskra Danilo 0 - 0

VĐQG Romania (FB RMNA gửi 8785)

01:30 FT FC Uni.Craiova 0 - 0 CFR Cluj 0 - 0

VĐQG Serbia (FB SRBA gửi 8785)

20:00 FT Javor Ivanjica 1 - 5 Crvena Zvezda 1 - 2
00:00 FT Partizan 2 - 0 Radnicki Nis 1 - 0

VĐQG Slovakia (FB SVKA gửi 8785)

21:00 FT Dunajska Stred 2 - 2 Slo. Bratislava 0 - 1

VĐQG Séc (FB CZEA gửi 8785)

19:00 FT C. Budejovice 0 - 2 Brno 0 - 0
21:00 FT Teplice 1 - 3 Mlada Boleslav 1 - 1
23:30 FT Slavia Praha 2 - 0 Sparta Praha 1 - 0

VĐQG Síp (FB CYPA gửi 8785)

21:00 FT AEK Larnaka 0 - 1 AEL Limassol 0 - 0
23:30 FT Omonia Nicosia 2 - 0 Olympiakos Nic. 1 - 0

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKA gửi 8785)

17:30 FT Sivasspor 1 3 - 1 Konyaspor 1 1 - 0
20:00 FT Kayserispor 0 - 1 Antalyaspor 0 - 1
20:00 FT Ankaragucu 2 - 1 Genclerbirligi 0 - 0
22:59 FT Erzurum BB 2 - 4 Besiktas 2 - 2

VĐQG Thụy Sỹ (FB TSA gửi 8785)

21:00 FT Vaduz 3 - 0 Sion 0 - 0
21:00 FT Young Boys 2 - 0 St. Gallen 0 - 0
21:00 FT Zurich 1 - 2 Servette 0 - 0

VĐQG Thụy Điển (FB TDA gửi 8785)

20:00 FT Mjallby AIF 0 - 0 Varbergs BoIS 0 - 0
20:00 FT Halmstads 1 - 0 Hacken 0 - 0
22:30 FT Elfsborg 0 - 2 Djurgardens 0 - 1
22:30 FT Norrkoping 1 - 1 Sirius 1 - 0

VĐQG Ukraina (FB UKRA gửi 8785)

18:00 FT Zorya 2 - 0 Inhulets Petrove 0 - 0
18:00 FT Vorskla 2 - 1 FC Lviv 0 - 0
21:00 FT Rukh Vynnyky 2 - 0 FC Mynai 0 - 0
23:30 FT Olimpik Donetsk 1 1 - 2 Kolos Kovalivka 1 1 - 0

VĐQG Áo (FB AUTA gửi 8785)

19:30 FT Lask 2 - 1 Wolfsberger AC 1 - 0
19:30 FT Sturm Graz 1 3 - 2 Wattens 1 3 - 1
22:00 FT Rapid Wien 1 0 - 3 RB Salzburg 1 0 - 1

VĐQG Đan Mạch (FB DENA gửi 8785)

19:00 FT Randers 3 - 4 Nordsjaelland 1 - 3
19:00 FT Sonderjyske 2 - 3 AC Horsens 2 - 0
21:00 FT Brondby 1 - 3 Kobenhavn 0 - 1
22:59 FT Aarhus AGF 1 - 4 Midtjylland 0 - 1

VĐQG Australia (FB AUSA gửi 8785)

14:00 hoãn Brisbane Roar vs Western United -
16:05 FT Wellington Phoenix 3 - 2 Western United 1 - 1

VĐQG Nhật Bản (FB NHATA gửi 8785)

11:05 FT Consa. Sapporo 2 - 2 Kashima Antlers 1 - 2
12:00 FT Vegalta Sendai 0 - 0 Yokohama FM 0 - 0
12:00 FT FC Tokyo 2 - 4 Kawasaki Fro. 0 - 2
13:00 FT Oita Trinita 0 - 3 Nagoya Grampus 0 - 2
13:00 FT Sagan Tosu 3 - 0 Yokohama FC 1 - 0
14:00 FT Urawa Red 1 - 0 Tokushima Vortis 0 - 0
15:00 FT Kashiwa Reysol 1 - 0 Gamba Osaka 0 - 0
15:00 FT Vissel Kobe 1 - 1 Shimizu S-Pulse 0 - 0

VĐQG Hàn Quốc (FB HQA gửi 8785)

14:00 FT Jeju Utd 2 - 1 Suwon Bluewings 0 - 1
14:30 FT Suwon FC 0 - 1 Ulsan Hyundai 0 - 0
17:00 FT Jeonbuk H.Motor 4 - 0 Incheon Utd 2 - 0

VĐQG Hồng Kông (FB HKGA gửi 8785)

14:00 FT Kitchee 3 - 0 Resources Capital 2 - 0
16:30 FT Lee Man FC 1 - 3 Pegasus 1 - 0

VĐQG Iran (FB IRNA gửi 8785)

19:30 FT Machine Sazi 1 - 1 Aluminium Arak 0 - 0
21:00 FT Mes Rafsanjan 1 - 0 SaiPa Karadj 1 - 0

Malay Super League (FB MASL gửi 8785)

20:00 FT Penang FA 1 - 1 Sabah FA 0 - 0

VĐQG Singapore (FB SINA gửi 8785)

16:30 FT Alb. Niigata (SIN) 2 - 1 Tampines Rovers 1 - 1
16:30 FT Geylang Intl 0 - 8 Lion City Sailors 0 - 4

VĐQG Việt Nam (FB VNA gửi 8785)

17:00 FT Bình Định 0 - 1 Viettel 0 - 0
19:15 FT Hà Nội FC 4 - 0 Than Quảng Ninh 4 - 0
19:15 FT Sài Gòn FC 1 - 0 HL Hà Tĩnh 0 - 0

VĐQG Argentina (FB ARGA gửi 8785)

21:00 FT Godoy Cruz 2 - 3 Arsenal Sarandi 0 - 1
00:00 FT Patronato Parana 4 - 1 Gimnasia LP 3 - 0
00:00 FT Argentinos Jun. 0 - 0 C. Cordoba SdE 0 - 0
02:15 FT Rosario Central 2 - 1 Banfield 1 - 1
04:30 Union Santa Fe vs Boca Juniors -
07:00 River Plate vs Colon -

VĐQG Bolivia (FB BLVA gửi 8785)

02:00 FT CD Guabira 0 - 1 Real Tomayapo 0 - 1
04:15 Jorge Wilstermann vs The Strongest -
06:30 Real Potosi vs San Jose -

VĐQG Chi Lê (FB CHIA gửi 8785)

02:00 FT La Serena 0 - 1 Univ. de Chile 0 - 0
04:30 San. Wanderers vs U. La Calera -
07:00 Colo Colo vs O Higgins -

VĐQG Colombia (FB COLA gửi 8785)

03:30 FT Envigado 0 - 0 Pereira -
03:30 FT Rionegro Aguilas 0 - 0 Boyaca Chico -
05:40 Deportivo Pasto vs Junior Barranquilla -
08:00 Santa Fe vs Millonarios -

VĐQG Paraguay (FB PARA gửi 8785)

05:15 Sportivo Luqueno vs Cerro Porteno -
07:30 Libertad vs Guairena FC -

VĐQG Peru (FB PERA gửi 8785)

02:00 hoãn Uni.San Martin vs Universitario -
02:00 hoãn Cesar Vallejo vs Carlos A. Mannucci -
02:00 hoãn Sporting Cristal vs Dep. Municipal -
02:00 hoãn Cusco FC vs Sport Boys -
02:00 hoãn UTC Cajamarca vs Melgar -
02:00 hoãn Academia Cantolao vs Cienciano -
02:00 hoãn Binacional vs Alianza Huanuco -
02:00 hoãn Alianza Atletico vs Ayacucho FC -
02:00 hoãn Sport Huancayo vs Carlos Stein -

VĐQG Mexico (FB MEXA gửi 8785)

00:00 FT Toluca 1 - 2 Monterrey 0 - 0
07:00 Queretaro vs Santos Laguna -
09:00 Club Tijuana vs Mazatlan FC -

VĐQG Costa Rica (FB CRCA gửi 8785)

04:00 Santos Guapiles vs Jicaral Sercoba -

VĐQG Ai Cập (FB EGYA gửi 8785)

22:00 FT Ceramica Cleopatra 1 - 1 Al Intagh Al Harbi 0 - 1
00:00 FT Al Masry 1 - 0 El Gouna 0 - 0

VĐQG Nam Phi (FB NPA gửi 8785)

20:00 FT Golden Arrows 1 1 - 1 Blo. Celtic 1 0 - 1
22:00 FT Moroka Swallows 1 - 0 Black Leopards 0 - 0

Hạng 2 Bồ Đào Nha (FB BDNB gửi 8785)

17:15 FT Estoril 3 - 1 Vilafranquense 2 - 0
20:00 FT Chaves 2 - 0 SC Covilha 0 - 0
22:59 FT Benfica B 2 - 0 Feirense 2 - 0
02:30 FT Arouca 2 - 0 UD Oliveirense 2 - 0

Hạng 2 Hà Lan (FB HLB gửi 8785)

17:15 FT De Graafschap 1 - 0 Go Ahead Eagles 0 - 0

Hạng 2 Nga (FB NGB gửi 8785)

12:00 FT SKA-Khabarovsk 0 - 1 Nizhny Nov 0 - 0
17:00 FT FK Orenburg 5 - 2 Spartak Moscow B 3 - 0
19:00 FT Shinnik Yaroslavl 1 0 - 1 Alania Vla 1 0 - 1
19:00 FT Chertanovo 2 - 4 Veles Moscow 2 - 1
19:00 FT Akron Togliatti 1 1 - 1 Dinamo Bryansk 1 0 - 1
19:00 FT Fakel 1 1 - 0 Tekstilshchik Ivanov 1 0 - 0
20:00 FT Krasnodar B 2 - 0 Irtysh Omsk 0 - 0
20:00 FT Chayka FK Pesch 0 - 1 Yenisey 0 - 0
20:00 FT Neftekhimik Nizh 2 - 2 Torpedo Moscow 1 - 0
22:59 FT Baltika 0 - 1 Tom Tomsk 0 - 1

Hạng 2 Ba Lan (FB POLB gửi 8785)

17:40 FT Chrobry Glogow 0 - 0 Miedz Legnica 0 - 0
17:40 FT Arka Gdynia 1 - 1 Odra Opole 0 - 1

Hạng 2 Bỉ (FB BIB gửi 8785)

21:00 FT Club Brugge II 2 - 0 Lierse 1 - 0
01:00 FT Lommel 0 - 2 Union Saint-Gilloise 0 - 0

Hạng 2 Séc (FB CZEB gửi 8785)

15:15 FT Vik.Zizkov 1 - 1 FK Blansko 0 - 1
21:30 FT Sellier&Bellot Vlasim 2 - 1 SK Lisen 1 - 0
21:30 FT Taborsko 1 - 2 SK Prostejov 0 - 1

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKB gửi 8785)

20:00 FT Umraniyespor 2 - 1 Bursaspor 1 - 1
22:59 FT Adanaspor 1 - 2 Osmanlispor 0 - 1

Hạng 2 Thụy Điển (FB TDB gửi 8785)

18:00 FT Orgryte 0 - 1 Osters 0 - 0
18:00 FT Akropolis IF 1 - 1 Brage 1 - 0
20:00 FT Trelleborgs 2 - 1 Norrby 0 - 1
20:00 FT Jonkopings 5 - 1 Vasalunds 0 - 1

Hạng 2 Áo (FB AUTB gửi 8785)

15:30 FT Blau Weiss Linz 5 - 0 Grazer AK 2 - 0

Hạng 2 Đan Mạch (FB DENB gửi 8785)

20:00 FT Vendsyssel FF 1 - 1 Skive IK 0 - 0

Hạng 2 Nhật Bản (FB NHATB gửi 8785)

12:00 FT Tochigi SC 0 - 0 Sagamihara 0 - 0
12:00 FT Montedio Yama. 0 - 2 Alb. Niigata (JPN) 0 - 0
12:00 FT Mito Hollyhock 0 - 2 Ryukyu 0 - 0
12:00 FT Machida Zelvia 0 - 1 Kyoto Sanga 0 - 1
12:00 FT Zweigen Kan. 0 - 1 JEF United Chiba 0 - 0
14:00 FT Ehime FC 2 - 2 Okayama 2 - 0

Hạng 2 Hàn Quốc (FB HQB gửi 8785)

11:30 FT Ansan Greeners 0 - 1 Jeonnam Dragons 0 - 0
14:00 FT Anyang 2 - 1 Busan I'Park 1 - 1
16:30 FT Daejeon Hana Citizen 2 - 1 Gyeongnam 1 - 1

Malay Premier League (FB MAPL gửi 8785)

20:00 FT Johor Darul Takzim II 0 - 0 Selangor II 0 - 0
20:00 FT PDRM FA 1 1 - 1 Perak II 1 0 - 0

Hạng Nhất QG (FB VNB gửi 8785)

15:30 FT An Giang 1 - 1 Bình Phước 0 - 1
17:00 FT Khánh Hòa 2 - 0 CA Nhân Dân 0 - 0

Hạng 2 Argentina (FB ARGB gửi 8785)

00:10 FT All Boys 2 - 0 Tristan Suarez 1 - 0
01:30 FT Almagro 0 - 2 Ind.Rivadavia 0 - 1
01:30 FT San Telmo 2 - 1 Brown de Adrogue 2 - 0
02:00 FT Gim.Mendoza 1 2 - 0 Estudiantes BsAs 1 1 - 0
02:00 FT Deportivo Maipu 1 - 1 Quilmes 0 - 0
02:10 FT Deportivo Moron 2 - 1 Instituto 1 - 0
02:30 FT Ramon Santamarina 0 - 0 Atletico Rafaela 0 - 0
06:00 CA Guemes vs Barracas Central -

Hạng 2 Mexico (FB MEXB gửi 8785)

05:00 Atlante vs Pumas Tabasco -

Giao Hữu BD Nữ (FB GHW gửi 8785)

11:30 FT Nhật Bản Nữ 7 - 0 Panama Nữ 5 - 0
18:00 FT North Macedonia Nữ 0 - 1 Kosovo Nữ 0 - 0
18:00 FT Uzbekistan Nữ 1 - 3 Belarus Nữ 1 - 1
00:30 FT Bỉ Nữ 1 - 0 Ireland Nữ 1 - 0
01:30 FT Áo Nữ 2 - 2 Phần Lan Nữ 2 - 0
04:30 El Salvador Nữ vs Nicaragua Nữ -

Hạng 3 Tây Ban Nha (FB TBN3 gửi 8785)

16:30 FT Valladolid II 2 - 1 Zamora CF 1 - 1
16:30 FT Sevilla B 0 - 0 UD Tamaraceite 0 - 0
17:00 FT Tudelano 1 - 4 Athletic Bilbao B 0 - 2
17:00 FT Levante B 2 - 1 UE Llagostera 0 - 0
17:00 FT Villanovense 0 - 2 Atl. Baleares 0 - 1
17:00 FT Ebro 0 - 2 Arenas de Guecho 0 - 1
17:00 FT SD Tarazona 2 - 2 Racing Santander 2 - 1
17:00 FT La Nucía 0 - 0 Cornella 0 - 0
17:00 FT Talavera 2 - 0 Inter de Madrid 1 - 0
17:00 FT Badajoz 2 - 0 Real Madrid B 1 - 0
17:00 FT Numancia 3 - 1 Racing Ferrol 0 - 0
22:00 FT Real Betis B 3 - 1 Atl. Sanluqueno 0 - 0
22:00 FT Marino de Luanco 0 - 0 Compostela 0 - 0
22:00 FT Union Langreo 1 - 0 Deportivo 0 - 0
22:00 FT CD Calahorra 1 - 2 Real Sociedad B 1 - 0
22:00 FT Cordoba 1 - 2 Linense 1 - 0
22:00 FT Alcoyano 1 - 1 Gimnastic T. 1 - 1
22:00 FT SD Logrones 0 - 0 Amorebieta 0 - 0
22:30 FT Villarreal B 1 - 3 Andorra FC 1 - 1
22:30 FT Ibiza-Eivissa 2 - 1 Barcelona B 1 - 1
22:30 hoãn Murcia vs Cadiz B -
22:59 FT Extremadura UD 0 - 0 S.S. Reyes 0 - 0
22:59 FT Merida 3 - 0 Navalcarnero 2 - 0

Hạng 3 Italia (FB ITA3 gửi 8785)

17:30 FT Cavese 1 - 0 Teramo 1 - 0
17:30 FT Juventus U23 1 - 1 Pontedera 1 - 0
20:00 FT Como 2 - 2 Grosseto 2 - 0
20:00 hoãn Juve Stabia vs Catanzaro -
20:00 FT Perugia 2 - 1 Triestina 0 - 0
20:00 FT Pistoiese 1 - 0 AC Renate 1 - 0
20:00 FT SS Monopoli 3 - 1 Paganese 2 - 1
20:00 FT US Fermana 1 1 - 4 Feralpisalo 1 1 - 2
20:00 FT Sambenedettese 1 0 - 2 Cesena 1 0 - 2
20:00 FT US Olbia 0 - 0 Giana Erminio 0 - 0
20:00 FT Turris Neapolis 0 - 1 Ternana 0 - 0
20:00 FT Padova 1 - 0 Gubbio 0 - 0
20:00 FT Fano 0 - 1 Modena 0 - 1
20:00 FT Catania 5 - 2 Potenza SC 2 - 1
20:00 FT Carpi 4 - 1 Matelica 2 - 1
20:00 FT Luchese 1 0 - 0 Livorno 1 0 - 0
22:30 hoãn Pro Vercelli vs Lecco -
22:30 FT Alto Adige 2 - 0 Virtus Verona 1 - 0
22:30 FT Aurora Pro Patria 1 - 3 Novara 0 - 0
22:30 FT AS Bisceglie 1 - 0 Virtus Francavilla 1 - 0
22:30 FT Pergolettese 1 0 - 1 Piacenza 1 0 - 0
22:30 FT Pro Sesto 1 0 - 1 Alessandria 1 0 - 0
22:30 FT Arezzo 4 - 2 Pesaro 3 - 1
22:30 FT Mantova 0 - 2 Legnano 0 - 1

Hạng 3 Đức (FB DUC3 gửi 8785)

18:00 FT Zwickau 1 - 2 Vik.Koln 0 - 0
19:00 FT Unterhaching 2 - 0 Dynamo Dresden 1 - 0

Hạng 3 Pháp (FB PH3 gửi 8785)

01:00 FT Lyon Duchere 2 - 1 Red Star 93 2 - 0

Aus Brisbane (FB AUSBPL gửi 8785)

12:00 hoãn Brisbane Knights vs Bayside Utd -
14:00 hoãn Mount Gravatt vs Western Spirit -

Aus New South Wales (FB AUSNSW gửi 8785)

12:00 FT Sydney Utd 1 0 - 0 Wollongong Wolves 1 0 - 0
12:15 FT Blacktown City 0 - 1 Mt Druitt Town 0 - 0
13:45 FT APIA Tigers 1 - 1 Marconi Stallions 0 - 0
15:30 FT Sydney FC U21 2 - 2 Sutherland Sharks 0 - 1

Aus Queensland (FB AUSQSL gửi 8785)

13:00 FT Gold Coast Knights 2 - 1 Brisbane Roar U21 1 - 1
14:15 FT Sunshine Coast 5 - 1 Gold Coast Utd 1 - 1
15:00 FT Brisbane Strikers 0 - 3 Logan Light. 0 - 2

Aus South Sup.League (FB AUSSL gửi 8785)

14:30 FT SA Panthers 2 - 0 Adelaide Utd U21 1 - 0

Aus Victoria (FB AUSVPL gửi 8785)

14:00 FT Bentleigh Greens 1 1 - 1 Heidelberg Utd 1 0 - 0

Nữ Australia (FB AUSW gửi 8785)

13:05 FT Sydney FC Nữ 0 - 0 Melb. Victory Nữ 0 - 0

Hạng 3 Nhật Bản (FB NHAT3 gửi 8785)

11:00 FT Yokohama SCC 0 - 0 Kagoshima 0 - 0
11:00 FT Vanraure Hachinohe 0 - 3 Grulla Morioka 0 - 0
11:00 FT Fukushima Utd 1 - 2 Roas. Kumamoto 1 - 0
12:00 FT Tegevajaro Miyazaki 2 - 1 Gainare Tottori 2 - 0
12:00 FT Kamatamare San. 2 - 3 Kataller Toyama 1 - 2
14:00 hoãn FC Gifu vs Azul Claro Numazu -

Japan Football League (FB NHATJFL gửi 8785)

11:00 FT MIO Biwako 1 - 0 FC Kariya 1 - 0
11:00 FT Verspah Oita 0 - 1 TIAMO Hirakata 0 - 0
11:00 FT Matsue City 0 - 2 Veertien Mie 0 - 1
11:00 FT Iwaki FC 1 - 1 Reinmeer Aomori 0 - 1
11:00 FT Honda Lock 2 - 6 Honda FC 1 - 1
11:00 FT Suzuka Unlimited 0 - 1 FC Osaka 0 - 1

Hạng 3 Hàn Quốc (FB HQ3 gửi 8785)

12:00 FT Yangju FC 0 - 3 Hwaseong FC 0 - 0
13:00 FT Paju Citizen 2 - 1 Pyeongtaek FC 0 - 0
13:00 FT Cheongju FC 2 - 2 Ulsan Citizen 1 - 1
13:00 FT Cheonan City 2 - 1 Gimhae City 1 - 0

Brazil Mineiro (FB BRAMG gửi 8785)

20:00 FT Uberlandia/MG 2 - 3 Athletic Club/MG 1 - 1
02:00 FT Cruzeiro/MG 1 - 0 Atl. Mineiro/MG 0 - 0
02:30 FT Patrocinense/MG 1 - 1 Pouso Alegre/MG 0 - 0
03:15 FT URT/MG 0 - 0 Boa Esporte/MG 0 - 0
03:30 FT Coimbra/MG 0 - 0 Caldense/MG -
04:15 Tombense FC/MG vs America/MG -

Brazil Carioca (FB BRARJ gửi 8785)

01:30 FT Madureira/RJ 0 - 0 Boavista/RJ 0 - 0
04:00 Fluminense/RJ vs Nova Iguacu/RJ -

Brazil Paulista (FB BRASP gửi 8785)

02:00 hoãn Novorizontino/SP vs Santo Andre/SP -
02:00 hoãn Palmeiras/SP vs Inter Limeira/SP -
02:00 hoãn Ponte Preta/SP vs Mirassol/SP -
02:00 hoãn Sao Caetano/SP vs Ituano/SP -
06:00 Guarani/SP vs Corinthians/SP -

Hạng 4 Đức - Miền Nam (FB DUC4N gửi 8785)

19:00 FT Freiburg II 1 - 0 TSV Steinbach 1 - 0
Liên kết hữu ích: FABET Nhà cái uy tín | Lô đề online ONE88 | Lô đề online FABET | Xs Keno |